Bộ cấp nguồn Ruijie RG-NIS-PA240-48
Được xếp hạng 5 sao
0 đánh giá So sánh Đã thêm so sánh
  • Tính năng: Cấp nguồn
  • Công nghệ sản xuất hiện đại bậc nhất
  • Tiên phong trong lĩnh vực wifi – mạng LAN
  • Giá sản phẩm đã bao gồm VAT
- Cam kết giá Bộ cấp nguồn Ruijie RG-NIS-PA240-48 tốt nhất thị trường
- Hỗ trợ hướng dẫn sử dụng, cách lắp đặt 24/7
- Sản phẩm Bộ cấp nguồn Ruijie RG-NIS-PA240-48 mới 100%
- Bảo hành sản phẩm miễn phí nếu lỗi đến từ nhà sản xuất
  • Tính năng: Cấp nguồn
  • Giá sản phẩm đã bao gồm VAT
Thông số kỹ thuật
Dải điện áp định mức 100–240 V, 50/60 Hz
Dải điện áp tối đa 85–264 V, 47–63 Hz
Công suất đầu ra tối đa 240 W
Dòng điện rò xuống đất ≤ 0.5 mA
Nhiệt độ hoạt động –40ºC đến +70ºC (–40°F đến +158°F)
Nhiệt độ lưu trữ –40ºC đến +85ºC (–40°F đến +185°F)
Độ ẩm bảo quản Tối đa: 95% RH (không ngưng tụ)
Độ ẩm Hoạt động Tối đa: 90% RH (không ngưng tụ)
Trọng lượng 0.65 kg
Thông số kĩ thuật dây nguồn Dây nguồn 10A
  • Điện áp đầu vào: 100-240VAC;
  • Điện áp đầu vào tối đa: 90-264VAC;
  • Đầu ra chống ngắn mạch, quá dòng, quá điện áp, bảo vệ quá nhiệt;
  • Nhiệt độ hoạt động từ -40℃ đến +70℃ ;
  • Công suất đầu ra 240W
Đánh giá Bộ cấp nguồn Ruijie RG-NIS-PA240-48
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá