Bộ phát Wifi gia đình REYEE RG-EW1200
Được xếp hạng 5 sao
0 đánh giá So sánh Đã thêm so sánh
  • Tính năng: Phát sóng wifi
  • Công nghệ sản xuất hiện đại bậc nhất
  • Tiên phong trong lĩnh vực wifi – mạng LAN
  • Giá sản phẩm đã bao gồm VAT
- Cam kết giá Bộ phát Wifi gia đình REYEE RG-EW1200 tốt nhất thị trường
- Hỗ trợ hướng dẫn sử dụng, cách lắp đặt 24/7
- Sản phẩm Bộ phát Wifi gia đình REYEE RG-EW1200 mới 100%
- Bảo hành sản phẩm miễn phí nếu lỗi đến từ nhà sản xuất
  • Tính năng: Phát sóng wifi
  • Giá sản phẩm đã bao gồm VAT
Thông số kỹ thuật
- Tốc độ lên đến 1167Mbps
- Hỗ trợ 2 băng tần (2x2.4G 300Mbps + 2x5G 867Mbps) 802.11a/b/g/n/ac/ac Wave2, MU-MIMO
- 1 cổng WAN 10/100, 3 cổng LAN 10/100 (Auto MDI/MDIX)
- 4 anten liền đẳng hướng (ommi) x 5dBi
- Hỗ trợ mạng WiFi khách riêng biệt, SmartHome WiFi, SSID ẩn.
- Số lượng người dùng truy cập đồng thời đề xuất 24+ Wireless/48 max Clients
- Tách hoặc gộp SSID 2.4G/5Ghz riêng biệt hoặc gộp thành một SSID duy nhất, ưu tiên băng tần 5Ghz
- Hỗ trợ Mesh 3 node. Easy Mesh thông qua một phím cứng trên bộ phát
- Đèn LED thông báo tính trạng hoạt động, đèn báo tín hiệu LAN/WAN
- Nguồn đi kèm 12V/1.5A
Router Wifi Ruijie Reyee RG-EW1200 sẽ là một sản phẩm phù hợp dành cho bạn.
Hỗ trợ phát 2 băng tần, thiết kế 4 ăng ten ngoài
Router Wifi Ruijie Reyee RG-EW1200 được thiết kế với 4 anten 5dBi bên ngoài. Thiết bị mạng này hỗ trợ các băng tần là băng tần 2.4GHz với tốc độ 300Mbps và băng tần 5.0GHz  với tốc độ lên tới 867Mbps. Nhờ đó, nó mang tới khả năng kết nối internet tốc độ cao cho các thiết bị điện tử khác.
Hỗ trợ nhiều cổng chia sẻ LAN 100Mbps
Tích hợp công nghệ lưới Reyee độc quyền
Đánh giá Bộ phát Wifi gia đình REYEE RG-EW1200
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá