Camera HD-TVI 2MP COLORVU DS-2CE12DF0T-F có màu ban đêm
Được xếp hạng 5 sao
0 đánh giá So sánh Đã thêm so sánh
  • Tính năng: Có màu ban đêm, chống sáng ngược
  • Công nghệ sản xuất hiện đại bậc nhất
  • Tiên phong trong lĩnh vực camera giám sát
  • Giá sản phẩm đã bao gồm VAT
- Cam kết giá Camera HD-TVI 2MP COLORVU DS-2CE12DF0T-F có màu ban đêm tốt nhất thị trường
- Hỗ trợ hướng dẫn sử dụng, cách lắp đặt 24/7
- Sản phẩm Camera HD-TVI 2MP COLORVU DS-2CE12DF0T-F có màu ban đêm mới 100%
- Bảo hành sản phẩm miễn phí nếu lỗi đến từ nhà sản xuất
  • Giá sản phẩm đã bao gồm VAT
Thông số kỹ thuật
Camera
Image Sensor 2 MP CMOS
Signal System PAL/NTSC
Resolution 1920 (H) × 1080 (V)
  Frame Rate TVI: 1080p@25fps/30fps CVI: 1080p@25fps/30fps AHD: 1080p@25fps/30fps CVBS: PAL/NTSC
Min. Illumination 0.001 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux with white light
Shutter Time PAL: 1/25 s to 1/50,000 s; NTSC: 1/30 s to 1/50,000 s
Lens 2.8 mm, 3.6 mm, 6 mm Fixed Lens
Field of View 2.8 mm, horizontal FOV: 98°, vertical FOV: 51°, diagonal FOV: 115° 3.6 mm, horizontal FOV: 76°, vertical FOV: 41°, diagonal FOV: 90° 6 mm, horizontal FOV: 50°, vertical FOV: 27°, diagonal FOV: 58°
Lens Mount M12
Light Alarm Solid Light Alarm (White Light)
WDR (Wide Dynamic Range) Digital WDR
Angle Adjustment Pan: 0° to 360°, Tilt: 0° to 180°, Rotation: 0° to 360°
Menu
White Light Auto/Off
Image Mode STD/HIGH-SAT/HIGHLIGHT
AGC Yes
Day/Night Mode Color
White Balance Auto/Manual
AE (Auto Exposure) Mode DWDR, BLC, HLC, Global
Noise Reduction 3D DNR/2D DNR
Language English
Function Brightness, Mirror, Sharpness, Anti-Banding, Smart Light
Interface
Video Output Switchable TVI/AHD/CVI/CVBS
General
Operating Conditions -40°C to 60°C (-40°F to140°F), Humidity: 90% or less (non-condensing)
Power Supply 12 VDC ± 25% *You are recommended to use one power adapter to supply the power for one camera.
Consumption Max. 4 W
Protection Level IP67
Material Metal
White Light Range Up to 40 m
Communication HIKVISION-C
Dimension 194.2 mm × 78 mm × 74.5 mm (7.65" × 3.07" × 2.93")
Weight Approx. 516 g (1.14 lb)
Camera hình trụ có màu ban đêm 2MP (ColorVu)
+ Cảm biến CMOS 2MP. Độ phân giả 1920×1080. Độ nhạy sáng 0.001 lux @(F1.0, AGC ON)
+ Ống kính tùy chọn 2.8/3.6/6mm. Hỗ trợ đèn trợ sáng 40m
+ Chống ngược sáng kỹ thuật số DWDR, giảm nhiễu số 3D DNR
+ Chất liệu: kim loại
+ Tiêu chuẩn chống bụi, nước IP67. Nguồn 12VDC
Hình ảnh thực tế DS-2CE12DF0T-F:
Đánh giá Camera HD-TVI 2MP COLORVU DS-2CE12DF0T-F có màu ban đêm
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá