Camera HDTVI 5MP Hikvision DS-2CE12H0T-PIRL
Được xếp hạng 5 sao
0 đánh giá So sánh Đã thêm so sánh
  • Tính năng: Chống ngược sáng, ghi hình rõ nét, chống nước
  • Công nghệ sản xuất hiện đại bậc nhất
  • Tiên phong trong lĩnh vực camera giám sát
  • Giá sản phẩm đã bao gồm VAT
- Cam kết giá Camera HDTVI 5MP Hikvision DS-2CE12H0T-PIRL tốt nhất thị trường
- Hỗ trợ hướng dẫn sử dụng, cách lắp đặt 24/7
- Sản phẩm Camera HDTVI 5MP Hikvision DS-2CE12H0T-PIRL mới 100%
- Bảo hành sản phẩm miễn phí nếu lỗi đến từ nhà sản xuất
  • Giá sản phẩm đã bao gồm VAT
Thông số kỹ thuật
Camera
Image Sensor 5 MP CMOS
Signal System PAL/NTSC
Frame Rate TVI: 5 MP@20fps, 4 MP@25fps, 4 MP@30fps, 1080P@25fps, 1080P@30fps
Resolution 2560 (H) × 1944 (V)
Min. Illumination 0.01 Lux@(F1.2, AGC ON), 0 Lux with IR
Shutter Time PAL: 1/20 s to 1/50,000 s NTSC: 1/20 s to 1/50,000 s
Lens 2.8 mm, 3.6 mm fixed focal lens
Field of View 2.8 mm, horizontal FOV: 85.5°, vertical FOV: 63.8°, diagonal FOV: 110.7° 3.6 mm, horizontal FOV: 80.1°, vertical FOV: 63.8°, diagonal FOV: 105.9°
Lens Mount M12
Strobe Light Alarm Yes
Day & Night ICR
WDR (Wide Dynamic Range) Digital WDR
Angle Adjustment Pan: 0° to 360°, Tilt: 0° to 180°, Rotate: 0° to 360°
Menu
White Light AUTO/OFF
Image Mode STD/HIGH-SAT
AGC Yes
Day/Night Mode Auto/Color/BW (Black and White)
White Balance Auto/Manual
AE (Auto Exposure) Mode DWDR/BLC/HLC/Global
Noise Reduction 2D DNR
Language English
Function Brightness, Sharpness, Mirror, Smart IR
Interface
Video Output 1 HD analog output
General
Operating Conditions -40 °C to 60 °C (-40 °F to 140 °F), humidity: 90% or less (non-condensing)
Power Supply 12 VDC ±25%
Power Consumption Max. 4 W
Ingress Protection IP67
Material Front cover: Metal Main body: Plastic
IR Range Up to 20 m
White Light Range Up to 20 m
PIR Range Angle: 110°, Range: 11 m
Communication HIKVISION-C
Dimensions 88.6 mm × 81.3 mm × 224.7 mm (3.49" × 3.20" × 8.85" )
Weight Approx. 443 g (0.98 lb.)
Camera HDTVI thân trụ 5MP – tích hợp cảm biến PIR + đèn
• Cảm biến CMOS MP5. Độ phân giải 2560×1944. Độ nhạy sáng 0.01 lux
• Ống kính 3.6mm ( đặt hàng 2.8mm). Tầm xa hồng ngoại 20m , EXIR 2.0
• Tích hợp cảm biến PIR , tầm phát hiện 11m , góc 110⁰
• Tích hợp đèn ánh sáng trắng, nháy sáng khi phát hiện chuyển động hoặc chế độ chiếu sáng liên tục
• Menu OSD , BLC. Vật liệu : mặt trước + chân đế kim loại , thân nhựa
Hình ảnh thực tế DS-2CE12H0T-PIRL:
Đánh giá Camera HDTVI 5MP Hikvision DS-2CE12H0T-PIRL
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá