Đầu đọc vân tay, thẻ từ Hikvision DS-K1201MF
Được xếp hạng 5 sao
0 đánh giá So sánh Đã thêm so sánh
  • Tính năng: Lưu trữ 5000 vân tay
  • Công nghệ sản xuất hiện đại bậc nhất
  • Tiên phong trong lĩnh vực Máy chấm công
  • Giá sản phẩm chưa bao gồm VAT
- Cam kết giá Đầu đọc vân tay, thẻ từ Hikvision DS-K1201MF tốt nhất thị trường
- Hỗ trợ hướng dẫn sử dụng, cách lắp đặt 24/7
- Sản phẩm Đầu đọc vân tay, thẻ từ Hikvision DS-K1201MF mới 100%
- Bảo hành sản phẩm miễn phí nếu lỗi đến từ nhà sản xuất
Thông số kỹ thuật
Bộ xử lý Hiệu suất cao 32 bit
Mô-đun vân tay Mô-đun vân tay quang học
Dung lượng 5000 mẫu vân tay
Tích hợp đọc Mô- đun đọc Mifare
Khoảng cách đọc thẻ 30 mm - 100 mm
Giao thức kết nối RS-485
Tốc độ truyền 19200bps-N-8-1
Tỷ lệ chấp nhận sai (FAR) ≤ 0.001%
Tỷ lệ từ chối sai (FRR) ≤ 0.01%
Chế độ so sánh 1:1/1:N
Chế độ so sánh 1:1 1 giây; 1:3000 1,5 giây
Chỉ dẫn LED hiển thị
Nguồn cấp 12VDC ± 10%
Nhiệt độ làm việc -40 °C đến 70 °C
Độ ẩm làm việc 10% đến 90% (Không ngưng tụ)
Kích thước 62 mm × 132 mm × 44 mm
Mức độ bảo vệ IP65
Phương pháp lắp Lắp đặt bề mặt
– Đầu đọc thẻ Mifare + Vân tay
– Lưu trữ 5000 vân tay
– Hỗ trợ tính năng Chấm công, tạo Báo cáo Tự động, Module Vân tay Quang học;
– DS-K1201MF Giao tiếp: TCP-IP 10/100Mbps, RS485
– Nguồn cung cấp: 12VDC/1A
– Ngôn ngữ: English, Tiếng Việt
Đánh giá Đầu đọc vân tay, thẻ từ Hikvision DS-K1201MF
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá