NGUỒN MEANWELL 24VDC-150W LRS-150-24
Được xếp hạng 5 sao
0 đánh giá So sánh Đã thêm so sánh
  • Tính năng: Nguồn
  • Công nghệ sản xuất hiện đại bậc nhất
  • Tiên phong trong lĩnh vực điện thông minh
  • Giá sản phẩm chưa bao gồm VAT
- Cam kết giá NGUỒN MEANWELL 24VDC-150W LRS-150-24 tốt nhất thị trường
- Hỗ trợ hướng dẫn sử dụng, cách lắp đặt 24/7
- Sản phẩm NGUỒN MEANWELL 24VDC-150W LRS-150-24 mới 100%
- Bảo hành sản phẩm miễn phí nếu lỗi đến từ nhà sản xuất
  • Tính năng: Nguồn
Thông số kỹ thuật
Công suất đầu ra 150W
Điện áp đầu ra 24V
Dòng điện đầu vào 6.5A
Điện áp đầu vào 120 ~ 373VDC, 89 ~ 164VAC
Điện áp điều chỉnh 21.6 ~ 28.8V
Nhiệt độ hoạt động 31 - 70 độ C
Vỏ Kim loại
Kích thước 159*97*30mm
Trọng lượng 0.48 kg
Công suất đầu ra 150W
Điện áp đầu ra 24V
Dòng điện đầu vào 6.5A
Vỏ Kim loại
Kích thước 159*97*30mm
Trọng lượng 0.48 kg
Đánh giá NGUỒN MEANWELL 24VDC-150W LRS-150-24
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá