Module quang MINI-GBIC-LH40-SM1310

Được xếp hạng 5 sao
0 đánh giá So sánh Đã thêm so sánh
  • Tính năng: Phụ kiện mạng
  • Công nghệ sản xuất hiện đại bậc nhất
  • Tiên phong trong lĩnh vực wifi – mạng LAN
  • Giá sản phẩm đã bao gồm VAT

- Cam kết giá Module quang MINI-GBIC-LH40-SM1310 tốt nhất thị trường
- Hỗ trợ hướng dẫn sử dụng, cách lắp đặt 24/7
- Sản phẩm Module quang MINI-GBIC-LH40-SM1310 mới 100%
- Bảo hành sản phẩm 24 tháng nếu lỗi đến từ nhà sản xuất

  • Tính năng: Phụ kiện mạng
  • Công nghệ sản xuất hiện đại bậc nhất
  • Tiên phong trong lĩnh vực wifi – mạng LAN
  • Giá sản phẩm đã bao gồm VAT

- Cam kết giá Module quang MINI-GBIC-LH40-SM1310 tốt nhất thị trường
- Hỗ trợ hướng dẫn sử dụng, cách lắp đặt 24/7
- Sản phẩm Module quang MINI-GBIC-LH40-SM1310 mới 100%
- Bảo hành sản phẩm 24 tháng nếu lỗi đến từ nhà sản xuất

Thông số kỹ thuật

Module quang MINI-GBIC-LH40-SM1310
- Yếu tố hình thức: SFP
- Bước sóng: 1310nm
- Đầu nối: LC
- Loại cáp: Chế độ đơn
- Công suất TX: -5.0 ~ 0dBm
- Giao thức: Tuân thủ SFF-8472 MSA, IEEE 802.3ah-2004
- Tốc độ dữ liệu tối đa: 1,25Gbps
- Khoảng cách tối đa: 40km
- Độ nhạy thu: < -23.0dBm
- Nhiệt độ hoạt động: 0 đến 70°C (32 đến 158°F)

Module quang MINI-GBIC-LH40-SM1310

– Yếu tố hình thức: SFP

– Bước sóng: 1310nm

– Đầu nối: LC

– Loại cáp: Chế độ đơn

– Công suất TX: -5.0 ~ 0dBm

– Giao thức: Tuân thủ SFF-8472 MSA, IEEE 802.3ah-2004

– Tốc độ dữ liệu tối đa: 1,25Gbps

– Khoảng cách tối đa: 40km

– Độ nhạy thu: < -23.0dBm

– Nhiệt độ hoạt động: 0 đến 70°C (32 đến 158°F)

Đánh giá Module quang MINI-GBIC-LH40-SM1310
Chưa có
đánh giá nào
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module quang MINI-GBIC-LH40-SM1310
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    +

    Chưa có đánh giá nào.

    Hỏi đáp

    Chưa có hỏi đáp nào.

    Đóng So sánh ngay Xoá tất cả sản phẩm
    Đóng

    Tìm kiếm sản phẩm

    0855.116.555